-‘๑’-starITvip-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’-starITvip-‘๑’-

Nơi bạn có thể tự khẳng định Nơi bạn là chính bạn

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Similar topics
  • » Ảnh nghệ thuật 1pic nói nên tất cả không nói nhiều
  • » Vào đây chém:
  • Top posters
    [K]_legend
    Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 I_vote_lcapKỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 I_voting_barKỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 I_vote_rcap 
    ___Dark___
    Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 I_vote_lcapKỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 I_voting_barKỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 I_vote_rcap 
    Mr.KuBin
    sao_phai_xoan
    pickj
    Mirage
    flash
    dee7
    ngoan_baby
    boy_funny
    Navigation
     Portal
     Diễn Đàn
     Thành viên
     Lý lịch
     Trợ giúp
     Tìm kiếm
    May 2024
    MonTueWedThuFriSatSun
      12345
    6789101112
    13141516171819
    20212223242526
    2728293031  
    CalendarCalendar
    aa

Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2

Go down 
    2 posters
    Tác giảThông điệp
    [K]_legend
    Big_star
    Big_star
    [K]_legend

Tiền tiết kiệm : 178
    Thanks!! : 6

Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 Empty
    Bài gửiTiêu đề: Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2   Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 12:09 am

Bài viết này tớ sưu tầm nhé

Hôm qua tầm 4h mình với ông anh họ đi từ Hàng Bài rẽ ra Tràng Tiền, cả 2 đều ko mũ, lúc gần rẽ mình đã bảo ông anh là chỗ này hay có chó vàng lắm đấy mà thằng anh mình vẫn cứ rẻ. Vừa dứt câu nó vẫn rẽ,đm 2 thằng xồ ra nhanh như chó đớp được cứt, thằng anh mình vẫn rất bình tĩnh rút chìa khóa xe. Mình nghĩ thầm quả này lại mấy lít vào mồm rồi.

Sau màn chào hỏi theo nghi lễ và kiểm tra giấy tờ của các anh chó vàng chuyện hay bắt đầu :

GT: Các anh đã vi phạm luật giao thông, .......... 2 mũ phạt 300k...

Anh: các anh thông cảm cho em, em đang vội lắm thế nên em mới quên cả mũ, ko mang cả tiền. 2 anh thông cảm cho em, em còn bao thuốc anh cầm hút đỡ

GT: Anh đi đâu mà vội, không nộp phạt vậy thì chúng tôi sẽ giữ xe .........
    Mình vẫn đứng im.

Anh: Em vội đi đám ma bà bạn em anh ạ, để em hỏi bạn em xem nó có tiền ko.
    Nó nháy mình, mình bù lu bù loa em ko có tiền, em cũng vội mà, thôi 2 anh thông cảm.

GT giở giọng: Thôi các ông tướng đừng có lý do lý trấu, ko nộp phạt thì giữ xe

Anh: Thôi đến nước này thì em cũng đành phải làm thế này Nó móc trong túi áo ra cái phong bì : " Kính Viếng Hương Hồn Cụ " : thôi trong này còn 200 em đi viếng bà bạn em, h` các anh bắt bí em thế thì em cũng đành chịu, anh cầm giúp em 200 tiền viếng này đi rồi tha em. Em còn mỗi tiền viếng bà bạn em thôi

Mặt nó lúc đấy nhìn tội vl, nó nhắc đi nhắc lại câu :"200 tiền viếng bà em, anh cầm đi, giúp em" . Mình buồn cười ... chịu được mà vẫn phải cúi gằm mặt tỏ vẻ buồn

2 thằng GT bối rối : Ơ cái gì đây, thế mày nộp cái này thì đi viếng kiểu gì?

Anh: Thôi anh cứ cầm giúp em 200 tiền viếng này đi, đến đám ma em vay mượn sau, nếu ko vay được thì em thắp nén hương xin lỗi bà bạn em vậy.

GT : Thôi 2 ông biến , biến ngay đi.

Anh: Em cảm ơn anh, lát nữa em sẽ thắp hương xin lộc cho anh, anh tên là gì số hiệu bao nhiêu để em khấn.

GT: Thôi thôi, 2 đứa mày đi đi, đi nhanh lên

Đi được 1 đoạn 2 thằng cười phá lên giữa đường thì ra là lúc nào trong người nó cũng thủ cái phong bì ghi chữ " Kính Viếng Hương Hồn Cụ " to đùng, nó bảo bọn CA kiêng nhất tiền ma chay nên cứ bị bắt tầm sáng đến tầm 9 10h tối thì cứ mang ra thì bố bảo thằng CA nào dám cầm nhưng qua 10h đến đêm thì bài này vô tác dụng nhé

=> Bài học cho các thanh niên không mũ nên mang theo mình 1 phong bì " Kính Viếng Hương Hồn Cụ "
    Các bạn sẽ an toàn hơn khi cò quay lũ cướp ngày đó
    https://staritvip.forumvi.com
    ___Dark___
    Mod
    Mod
    ___Dark___

Tiền tiết kiệm : 126
    Thanks!! : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2   Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 6:59 pm

Thằng Admin đi xa khỏi nhà 500 mét còn lạc nữa là đi xa để bị GT nó bắt Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 3308380389
    Bài học này cho mấy anh nhà ta như pickj và mr.Kubin thôi Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 3308380389
    http://http:\\www.staritvip.forumvi.com\
    [K]_legend
    Big_star
    Big_star
    [K]_legend

Tiền tiết kiệm : 178
    Thanks!! : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2   Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 8:38 pm

___Dark___ đã viết:
    Thằng Admin đi xa khỏi nhà 500 mét còn lạc nữa là đi xa để bị GT nó bắt Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 3308380389
    Bài học này cho mấy anh nhà ta như pickj và mr.Kubin thôi Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 3308380389

é xin lỗi tềnh êu đê :...::::::.... từ nhà tôi ra tới trường phải 3km đấy lạc mọa đâu ::::....chún cứ choém bạn bè không biết mang tiếng ra Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 1547219295 Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 1547219295 Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 1547219295 Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 1547219295 Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 1547219295 Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 1547219295 Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 1547219295 Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 1547219295 Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 1547219295
    https://staritvip.forumvi.com
    Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2   Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2 I_icon_minitime

Kỹ thuật chém gió cò quay giao thông có 1 không 2
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » Chém bão:::... đỡ nổi không
    » Tổng thống Obama không vào được Nhà Trắng
    » [MF] Legacy of Kain Defiance - Vòng Quay Định Mệnh