-‘๑’-starITvip-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’-starITvip-‘๑’-

Nơi bạn có thể tự khẳng định Nơi bạn là chính bạn

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Similar topics
  • » Hướng dẫn làm tuyết rơi toàn blog 360 plus
  • »  !!!!Nội quy diễn đàn starITvip
  • Top posters
    [K]_legend
    Hướng dẫn sử dụng diễn đàn I_vote_lcapHướng dẫn sử dụng diễn đàn I_voting_barHướng dẫn sử dụng diễn đàn I_vote_rcap 
    ___Dark___
    Hướng dẫn sử dụng diễn đàn I_vote_lcapHướng dẫn sử dụng diễn đàn I_voting_barHướng dẫn sử dụng diễn đàn I_vote_rcap 
    Mr.KuBin
    sao_phai_xoan
    pickj
    Mirage
    flash
    dee7
    ngoan_baby
    boy_funny
    Navigation
     Portal
     Diễn Đàn
     Thành viên
     Lý lịch
     Trợ giúp
     Tìm kiếm
    May 2024
    MonTueWedThuFriSatSun
      12345
    6789101112
    13141516171819
    20212223242526
    2728293031  
    CalendarCalendar
    aa

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn

Go down 
    Tác giảThông điệp
    [K]_legend
    Big_star
    Big_star
    [K]_legend

Tiền tiết kiệm : 178
    Thanks!! : 6

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn Empty
    Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn sử dụng diễn đàn   Hướng dẫn sử dụng diễn đàn I_icon_minitimeTue Mar 22, 2011 9:23 am

Để tạo điều kiện cho các bạn tham gia diễn đàn đc hiệu quả và nhanh chóng hơn thì mình xin viết bài hướng dẫn nhanh cho các bạn tham khảo khi cần.
    Cách post pài
    -Để post bài lên diễn đàn thì bạn cần chọn chuyên mục muốn đăng bài viết của mình rồi nhấp vào nút Bài mới

rồi bạn nhập tiêu đề và nội dung bài viết vào những phần thích hợp, sau khi soạn nội dung xong thì bạn nhấm vào nút Send để bài viết đc đăng lên

Cách chèn hình ảnh vào bài viết

-Để có thể chèn đc hình ảnh vào bài viết của mình các bạn làm như sau. Đầu tiên chúng ta vào trang www.upanh.com sau đó nhấp vào nút Chọn ảnh

rồi chỉ đường dẫn đến thư mục chứa hình ảnh cần chèn vào bài viết, sau đó nhấp vào nút Upload đợi một chút cho trang web up ảnh lên server, sau khi up xong nó sẽ hiện ra như hình sau và bạn hãy copy link trong phần Link diễn đàn

sau khi copy đc link đó bạn quay trở lại phần soạn thảo nội dung của bạn, bạn nhấp vào

sau đó paste kái link bạn copy bên upanh.com vào, nhưng các bạn hãy lưu ý nhớ bỏ [IMG][/IMG] ở hai đầu của link đó đi rồi chọn ok >>>>> hoàn thành
    Lưu ý: bạn nên úp những ảnh có kích cỡ từ 800x600 trở xuống

Cách chèn nhạc

-Để chèn nhạc vào bài viết bạn làm như sau. Đầu tiên vào một trang web nghe nhac vd ở đây tôi vào sonhai.info sau đó bạn hãy chọn bài nhạc cần chèn và mở cho nó chạy, sau đó copy link trong dòng forum

rồi quay trở lại khung soạn thảo nhấp vào nút Flash

và paste kái link vừa copy vào đó (nhớ bỏ [FLASH][/FLASH] ở 2 đầu) rồi bấm Ok>>>>>hoàn thành
    Cách chèn video
    -Để chèn video vào bài viết bạn làm như sau. Đầu tiên vào trang web video vd youtube.com, mở video mà mình cần chèn, tìm đến dòng forum và copy kái link trong dòng đó, quay về khung soạn thảo và nhấp vào nút Video

rồi paste link vừa copy vao đó rồi nhấp Ok>>>hoàn thành

Hi vọng bài viết sẽ giúp ích cho các bạn các bạn không hiểu ở đâu thì cứ pm cho mình mình sẽ hướng dẫn chi tiết riêng cho bạn, chúc các bạn vui ve!!
    https://staritvip.forumvi.com

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » Chung tay góp sức xây dựng diễn đàn svITclub
    » Mr.KuBin vào đây xem hương dẫn post bài (muzick)
    » Tuyển Moderators cho Diễn đàn!